ประยุทธ์แม่งควาย
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

ไม่ทำโพล ถามกันตรงๆ??

5 posters

Go down

ไม่ทำโพล ถามกันตรงๆ?? Empty ไม่ทำโพล ถามกันตรงๆ??

ตั้งหัวข้อ by A๛๏SpA♣Na•๏ Sun Jul 12, 2009 11:14 am

จะดู ว่า ชอบเเบบไหน กัน น่ะ เว้ยเห้ย 555+

อาวุธกล่องที่ ชอบ :?
ทีือยากได้ :?
ที่ไม่ชอบ :?
อยากได้กล่องธาุตุ:?
ถ้ากล่องเป็นประเภทสัตว์ อยากให้เป็นตัว : ?
ถ้าเป็นอาวุธ อยากให้เป็น : ??
รึ จะทำเอง? อยากให้เป็น :

จะตอบอันไหนก็ได้ เเค่อยากรู้เเนวคิด
A๛๏SpA♣Na•๏
A๛๏SpA♣Na•๏
Hitman Master [Spana-Spanner]
Hitman Master [Spana-Spanner]

ขึ้นไปข้างบน Go down

ไม่ทำโพล ถามกันตรงๆ?? Empty Re: ไม่ทำโพล ถามกันตรงๆ??

ตั้งหัวข้อ by l2omantic Sun Jul 12, 2009 11:18 am

อาวุธกล่องที่ชอบน่ะ ... ของโกคุ สิ เท่ มาก~
อยากได้ กล่องธาตุ : 555+ นภา สิ เปิดได้เยอะๆ

อยากให้เป็นตัว : เเหม...เเรด เอ้ยไม่ช่าย~ ฉลาม ดีกว่า สควอลโล่ งี้

อยากได้ เป็นผ้า คลุม ที่สึนะใช้ น่ะ 555+ เท่ มากๆ
l2omantic
l2omantic
WebmasTer Pu~
WebmasTer Pu~

ไม่ทำโพล ถามกันตรงๆ?? Empty Re: ไม่ทำโพล ถามกันตรงๆ??

ตั้งหัวข้อ by ManChii_DanGo Sun Jul 12, 2009 2:04 pm

อาวุธกล่องที่ ชอบ : ของ ป๋าแซนค่ะ เท่มากมาย สิงโต ผสมกะ เสือ กร๊ากๆ [เอ่อ....ถ้าจะตอบของฟรานจังก็กะไรอยู่ เนื่องจากยังไม่เห็น =w="]

ทีือยากได้ : กล่องที่อยากได้เหรอค่ะ ของฟรานจังค่ะ แม้จะไม่รู้ว่าคืออะไรก็ตาม คุคุ

ที่ไม่ชอบ : ไม่รู้สินะ =w= อันไหนเดี้ยนก็เอาหมดแหละเจ้าค่ะ

อยากได้กล่องธาุตุ: สายหมอกค่ะ!! ยังอยู่ใน ทางสายกลางแห่งหมอก =w=b

ถ้ากล่องเป็นประเภทสัตว์ อยากให้เป็นตัว : เอ่อ......ขอประมาณว่า งูดีกว่าค่ะ ดูลึกลับดี =w=b
แต่ไม่ใช่งูตัวอ้วนๆของ ไวซาน่านะเจ้าค่ะ = ="

ถ้าเป็นอาวุธ อยากให้เป็น : ดาบค่ะ เพราะดูเป็นอาวุธพื้นฐานที่สุดแล้ว

รึ จะทำเอง? อยากให้เป็น : ไม่รู้เจ้าค่ะ =w="

ข้าน้อยตอบให้มันทุกอนเลยค่ะ =w=b~~ ประมาณนี้พอได้มั้ยค่ะ
ManChii_DanGo
ManChii_DanGo
Y Master หัวหน้าขาเกย์!~
Y Master หัวหน้าขาเกย์!~

ตั้งหัวข้อ by Tsuna Sun Jul 12, 2009 3:02 pm

อาวุธกล่องที่ ชอบ : กล่องสิงโตของสึนะ
ทีือยากได้ :กล่องธาตุนภา
ที่ไม่ชอบ : ไม่รู้อ่า
อยากได้กล่องธาุตุ:นภาสิ
ถ้ากล่องเป็นประเภทสัตว์ อยากให้เป็นตัว : มังกร อิอิ
ถ้าเป็นอาวุธ อยากให้เป็น : ถุงมือไม่ก็ดาบ
รึ จะทำเอง? อยากให้เป็น :...
Tsuna
Tsuna
Webmaster Tsuna~
Webmaster Tsuna~

http://mini-reborn.clictopic.net/

ตั้งหัวข้อ by MaGiC'X Sun Jul 12, 2009 3:16 pm

อาวุธกล่องที่ ชอบ :สิงโตของสึนะ
ทีือยากได้ :กล่องพิรุณ
ที่ไม่ชอบ :ไม่มีแฮะ= =
อยากได้กล่องธาุตุ:พิรุณครับผม~
ถ้ากล่องเป็นประเภทสัตว์ อยากให้เป็นตัว : หมาป่า แฮ่~
ถ้าเป็นอาวุธ อยากให้เป็น : ดาบครับ
รึ จะทำเอง? อยากให้เป็น : แบบเดิมแหละดีแล้ว
MaGiC'X
MaGiC'X
Mini เริ่มเเรก~

ขึ้นไปข้างบน